Cyfeirlyfr Cymunedol

Rhestr gynhwysfawr o glybiau, cymdeithasau, grwpiau cymunedol a sefydliadau yn Sir y Fflint. Fe'i diweddarir yn flynyddol.

Enw Ffon Enw Cyswllt
Bagillt Community Centre Association 01352 733399 Mrs Maureen Jones
Bagillt Heritage Society 01352 712558 Mr Brian Doleman
Bagillt History Club 01352 734660 Mr Colin Sheene
Bagillt Playgroup Parent & Toddlers 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
Bagillt Youth and Community Centre (Boot End) 01352 704032 Flintshire Youth Services
Barnardos Families Matter 01352 755422 Barnardos Families Matter
Barnardos Flintshire Shine Project 01352 755422 Barnardos Flintshire Young Carers
Barnardos Flintshire Young Carers 01352 755422 Banardos Flintshire Young Carers
beat Cymru - Beating Eating Disorders Holywell Self Help Group 07971 425815 Suzanne (Group Facilitator)
Bistre Babes and Toddlers 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
Bloodwise (Leukaemia & Lymphoma Research) Fundraisers 01352 754087 Mr Huw Jones
Breast Cancer Now 01244 341382 Elizabeth Morgan
British Driving Society North East Wales 01978 861638 Edwina Hart (Area Commissioner)
British Red Cross 01745 828330 Administration Centre
British Red Cross Gofal 01745 828360 Dafydd Gwynedd
British Red Cross Home from Hospital Service 01352 718374 Deborah Clare (Service Co-ordinator)
British Trust for Ornithology 01352 750118 Anne Brenchley
Broughton Allotments Association See notes for how to contact
Broughton Amateur Dramatic Group (BADG) 07598 802375 Mandy Deyes
Broughton and Bretton Community Centre Association 01244 533410 Sue Stevens
Broughton and Bretton Community Walks 01244 533092 Roy Davies
Broughton and Bretton Gardening Club 01244 534103 Mr Alan Gilfoyle
Broughton and Bretton Indoor Bowling Club 01244 546538 Mr Colin Brown (Chair)
Broughton Bowling Club 01244 535549 Mr Ralph Savill (Secretary)
Broughton Pre-School Playgroup 01745 503111 Moya Williams (North Wales Manager)
Broughton Primarys Play Buddies 01745 503111 Moya Williams (North Wales Manager)
Broughton Youth and Community Centre 01352 704032 Flintshire Youth Services
Brushstrokes Watercolour Art Club 01244 810578 Mrs June Yale
Bryn Garth Youth Club 01352 704032 Flintshire Youth Services
Bryn Gwalia Community Garden 01352 756565 Angela Bebbington
Bryn Gwalia Fun Club (Littles Acorns) 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
Buckley & District Organ Society 01244 550242 Mr Glyn Astbury
Buckley & Mold Lions Club 0845 833 2917 Mr Martin Davey (Secretary)
Buckley (Bistre) Youth and Community Centre 01352 704032 Flintshire Youth Services
Buckley Amateur Swimming Club 0845 603 2121 Buckley Amateur Swimming Club C/o Buckley Leisure Centre
Buckley and Mold Chess Club 01352 753889 Mr Quentin Dodd
Buckley Angling Association 07415 614285 Peter Evans (Treasurer)
Buckley Badminton Club 07783 328892 Mr Steven Eltham (Club Secretary)
Buckley Boxing Club 07562 328809 Mark Field (Chairman and Head Coach)
Buckley Cricket Club 01244 630590 Secretary of Buckley Cricket Club
Buckley Cross Methodist Church 01244 543328 Mr Derek Scanlon
Buckley Girls Gymnastics Club 01407 711399 Diane Buckley
Buckley Hockey Club 01244 831386 Carol Brooks
Buckley Ju Jitsu Club 01244 544337 Sensei Gill Badrock
Buckley Outreach Citizens Advice Bureau 03444 772020 Buckley Citizens Advice Bureau Outreach Office
Buckley Running Club 01352 840706 Mr Robert Mackey (Club Chairman)
Buckley Society 01244 548387 Mr Paul Davies
Buckley Taiji Club 01244 291272 Dave & Jean Devey
Buckley Theatre Club 01244 545835 Miss S Guest
Buckley Town Football Club 07940 851636 Mike Williams (Secretary)
Buckley Townswomens Guild 01244 547235 Mrs Carol Bandy
Busy Bees Playgroup 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
Butterflies After Stroke Club 01244 547672 Brenda Smith (Secretary)
Buzz-AH! Celebrating Difference 01352 754670 David Pugh (Chairperson)