Cyfeirlyfr Cymunedol

Rhestr gynhwysfawr o glybiau, cymdeithasau, grwpiau cymunedol a sefydliadau yn Sir y Fflint. Fe'i diweddarir yn flynyddol.

Enw Ffon Enw Cyswllt
Daffodils 01352 250147 Daffodils Office
Dan 24/7 Wales Drug and Alcohol Helpline 0808 8082234 0808 8082234 Helpline
DangerPoint 01745 850414 DangerPoint
Daniel Owen Community Association 01352 754792 Frank Marney (Manager)
Dawnswyr Delyn 01352 756606 Frances Jones
Day Nursery / Day Nurseries in Flintshire 01352 703500 Family Information Service Flintshire
Dee & Alyn Gilbert & Sullivan Society 07711 203982 Andrew Shone
Dee Estuary Conservation Group 07770 888552 Dr David Parker, Chair.
Deeside Amateur Athletic Club 01244 548656 Mrs Denise Harris (Honorary Secretary)
Deeside Badminton Club 07427 585322 Lee Billington (Club Secretary)
Deeside Citizens Advice Bureau 03444 772020 Deeside Citizens Advice Bureau
Deeside Community Arts 01352 712142 Charles Jenkins (Secretary)
Deeside Community Hospital League of Friends 01244 830461 Mrs June Nixon
Deeside Curling Club 01244 531296 Mr Adrian Meicle (President)
Deeside Defenders Gaming Club 07761 753313 Nenad Sarcevic aka Len (Club Secretary)
Deeside Disabled Swimming Club 01244 812216 Mr John Hughes
Deeside Dragons Badminton Club 07896 890131 Luke Tanner
Deeside Dragons Ice Hockey Club 01352 704200 Deeside Dragons Ice Hockey Club
Deeside Ice Skating Club 01352 704200 Jo or Sian
Deeside Judo Club 01244 533907 Mr Tony Higgins
Deeside Naturalists Society 07858 776387 Deeside Naturalists Society Secretary
Deeside Netball Club Please email Kate Jones (Secretary)
Deeside Photographic Society Contact by email only Keith Wilbraham (Club Secretary)
Deeside Ramblers Walking Group 01244 537440 Mr David Jones (Chair)
Deeside Silver Band 07748 643207 Deeside Silver Band
Deeside Taekwondo Club 01352 780609 Darren Richardson
Deeside Veterans Bowling League 01352 753964 Peter Evans (Chairman)
Deeside Woodturners and Carvers 01244 822070 Mr Dave Howey (Secretary)
Deeside Youth & Community Centre 01352 704032 Flintshire Youth Services
Deestriders Running Club 07775 953039 Mark Williams (Liaison Officer)
Delyn Model Flying Club 01352 710167 Mr Michael Parry
Denbigh & Flint Show (Denbighshire & Flintshire Agricultural Society) 01352 712131 Denbigh & Flint Show Office
Denbighshire Countryside Service Volunteers 01352 810614 Denbighshire Countryside Services
Diana Childrens Nursing Service 01244 538883 Ms Lynn Reynolds
Digging Deeside 07759 753473 RainbowBiz Limited Social Enterprise
Discovering Old Welsh Houses Group 01766 890550 Margaret Dunn
Domestic Abuse Safety Unit 01244 830436 Domestic Abuse Safety Unit
Downs Way Forward & FrienDS (Downs Syndrome Support Group) 01978 262420 Mary Arton
Dry Stone Walling Association (North Wales Branch) 01286 871275 Sean Adcock
DSN (Deaf Support Network) Textphone: 01244 375347 Chester Deaf Centre
Duke of Edinburgh Award See Mold Open Award Centre
Dydd Llun Ti a Fi, Cylch Ti a Fi Bethesda 01978 363422 Mudiad Meithrin
Dyserth and District Field Club 01745 354785 Betty Smith (Membership Secretary)