Cyfeirlyfr Cymunedol

Rhestr gynhwysfawr o glybiau, cymdeithasau, grwpiau cymunedol a sefydliadau yn Sir y Fflint. Fe'i diweddarir yn flynyddol.

Enw Ffon Enw Cyswllt
Sain Clwyd Sound 01352 754892 Mrs M Jones (The Secretary of Sain Clwyd Sound)
Saltney and Saltney Ferry Local History Group 01244 817818 Carol Mounter (Secretary)
Saltney Bowling Club 01244 383059 Mr David Jaques (Secretary)
Saltney Ferry (Mold Junction) Tenants and Residents Association and Community House 01244 677560 Miss Mavis Crofts MBE
Saltney Ferry Scouts 07890074665 Robert Benyon
Saltney Gymnastics Club 01244 678877 Denise Bayley, Saltney Gymnastics Club
Saltney Small Steps 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
Saltney Town Football Club 01244 629085 Marc Edwards (Secretary)
Saltney Youth and Community Centre 01352 704032 Flintshire Youth Services
Samaritans (Chester and District Branch) 01244 377999 Samaritans (Chester and District Branch)
Samaritans of North East Wales 01745 354545 The Samaritans of Rhyl and North East Wales
Samhain Welsh Medieval Society 07527 468672 Mr Charles Evans-Gunther
Sandycroft Community Centre 01244 535908 June Davies (Bookings Secretary)
Sandycroft Flying Start 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
Save The Family 01244 409100 Save the Family
Scimitar Martial Arts 01244 830146 Scott
Scouts Wales Please email Mr Gordon Richardson (Area Commissioner)
Sealand Happy Group 01244 819883 Mrs M Jones
Sealand Manor Residents Association 01244 822266 Mary Southall
Sealand Youth and Community Centre 01352 704032 Flintshire Youth Services
Sharonettes Morris Dancing Troupe 01244 543007 Sharon Aird
Shelter Cymru 01978 317911 Shelter Cymru North East Wales Office
Shine Charity 01352 752890 Gwen & Graham Catherall (Local Ambassadors)
Shogun Ju Jitsu Training 01829 741541 Sensei Simon Rimington
Shotton Amateur Boxing Club (Shotton ABC) 07890 817672 Shane Thomas
Shotton Community Walks 07745 955257 Denny Colley
Shotton Steel RFC 07725 039816 Helen Worrall
Shotwick Lake Sailing Club 01244 280822 Mr Tim Bowden (Commodore)
Sounds Familiar Mixed Voice Choir 01352 755942 John Jones
Sports at Coleg Cambria Deeside Campus 0300 30 30 002 Sports Reception
Sports Club for the Physically Disabled 01352 733874 Albert Smith
SSAFA Forces Help 01745 826901 SSAFA Clwyd Branch
St Asaph Archaeology Society 01745 889268 (answerphone when not available)  Pam Green (Secretary)
St Davids Playgroup 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
St Deiniols Mother & Toddler 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
St Deiniols Parish Church 01244 538526 Rev David Lewis
St Ethelwolds Parish Church Hall 01244 811652 Mrs C Rogers (Bookings)
St John Ambulance (Holywell) 01745 336975 Mr Richard Roberts
St John Ambulance Deeside Division 01244 815817 Craig Jones
St John Ambulance Flint Division 07967 880197 Mr Byron Jones
St John Council for North East Wales 01745 710249 Mr Philip Eyton-Jones
St Kentigern Hospice 01745 585221 St Kentigern Hospice
St Marks Parent & Toddlers 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
St Marys Parish Church, Mold 01352 752960 Rev’d Kevin Horswell
St Michaels Church (Caerwys) 01352 720915 Ven C.N.L. Potter
St Vincent De Paul Society 07745 113633 Mr Brian Cullen (President)
St Winefrides Playgroup and Parent & Toddler Group 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
Stepping Stones 01978 352717 Stepping Stones Office
Stroke Association 01745 508524 Stroke Association Regional Office
Sunbeams Playgroup & Toddlers Gwernaffield 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)
Survivors of Bereavement by Suicide 01352 755895 Hayley (Support Group Co-ordinator)
Swim Wales (Welsh Amateur Swimming Association) 07584 074166 Lowri Tynan (Regional Officer)
Sychdyn Bowling Club 01352 756182 Mr Shaun Williams (Secretary)
Sychdyn Pre-School Playgroup 01745 530111 Moya Williams (North Wales Manager)